MOVIE INFORMATION

Ammonite

R:15+

แมรี่ แอนนิง (เคท วินสเลท) นักล่าฟอสซิลที่ทำงานคนเดียวบนชายฝั่งทางตอนใต้ของประเทศ เนื่องการค้นพบทางธรณีวิทยาทำให้ทำให้เธอกลายเป็นคนดัง เธอจึงตามหาฟอสซิลเพื่อขายให้กับนักท่องเที่ยวเพื่อเลี้ยงดูตัวเธอและแม่ที่กำลังป่วย วันหนึ่ง นักท่องเที่ยวผู้ร่ำรวยเดินทางมาหาแมรี่และขอให้เธอดูแล ชาร์ล็อต เมอร์ชิสัน (เซอช่าส์ โรแนน) ภรรยาที่ป่วยเป็นโรคใจลอย สามีของชาร์ล็อตได้ยื่นข้อเสนอที่แมรี่ไม่อาจปฏิเสธได้ เธอจึงรับชาร์ล็อตมาในฐานะเด็กฝึกงาน แม้ว่าชาร์ล็อตจะเป็นคนที่ไม่ชอบน้ำก็ตาม

SHOWTIMES

Monday 18 January

Tuesday 19 January

Wednesday 20 January

Thursday 21 January

Friday 22 January

Saturday 23 January

Sunday 24 January

Monday 25 January

Tuesday 26 January

Wednesday 27 January

SEATING

Ammonite

ที่นั่งที่ถูกเลือก
ที่นั่งที่ถูกจองแล้ว
ที่นั่งที่ว่าง

SCREEN

ที่นั่ง