MOVIE INFORMATION

กล่องนี้มีรัก

R:ท

จีฮุน (ชานยอล EXO) นักดนตรีผู้มีพรสวรรค์แต่เขากลับตื่นเวทีจนไม่สามารถแสดงต่อหน้าผู้คนได้ จนเมื่อเขาได้พบกับ มินซู (โจดัลฮวาน) โปรดิวเซอร์เพลงที่มองเห็นพรสวรรค์ของเขา มินซู แนะนำให้ จีฮุน เข้าไปอยู่และร้องเพลงโชว์จากในกล่อง เพื่อพิสูจน์ว่า ความฝันนั้นไม่อาจถูกบดบังได้จากสิ่งที่ปิดกั้นตัวตนเราอยู่

SHOWTIMES

Thursday 28 October

Friday 29 October

Saturday 30 October

Sunday 31 October

Monday 01 November

Tuesday 02 November

Wednesday 03 November

Thursday 04 November

Friday 05 November

Saturday 06 November

Sunday 07 November

Monday 08 November

Tuesday 09 November

Wednesday 10 November

SEATING

กล่องนี้มีรัก

ที่นั่งที่ถูกเลือก
ที่นั่งที่ถูกจองแล้ว
ที่นั่งที่ว่าง

SCREEN

ที่นั่ง