MOVIE INFORMATION

Color Out of Space

R:15+

จากจินตนาการของ เอช พี เลิฟคราฟท์ สู่หนังไซไฟสุดคัลต์ของ ริชาร์ด สแตนลีย์ และฝันร้ายสุดสยองของ "เนทาน" (นิโคลาส เคจ) กับสมาชิกครอบครัวการ์ดเนอร์ที่ชีวิตบ้านไร่แสนสงบสุขไม่อาจเป็นเหมือนเดิมอีกต่อไป ในทันทีที่วัตถุประหลาดจากฟากฟ้าร่วงหล่นลงกระแทกสนามหน้าบ้านกลางป่าของพวกเขา แล้วค่อยๆ คืบคลานเข้าครอบงำจิตใจและร่างกาย จนทุกคนต้องเผชิญประสบการณ์ชั่วร้ายเกินคาดคิด!

SHOWTIMES

Monday 18 January

Tuesday 19 January

Wednesday 20 January

Thursday 21 January

Friday 22 January

Saturday 23 January

Sunday 24 January

Monday 25 January

Tuesday 26 January

Wednesday 27 January

SEATING

Color Out of Space

ที่นั่งที่ถูกเลือก
ที่นั่งที่ถูกจองแล้ว
ที่นั่งที่ว่าง

SCREEN

ที่นั่ง